Temposonics RP5MA0200M01R081A100
R-Dòng V RH5 Temposonics® R-Series V Rod
- Tương thích ngược
- Tăng nhiệt độ hoạt động lên tới +85 °C (+185 °F)
- Tăng khả năng chống sốc & rung
- Cải thiện hiệu suất với độ chính xác và độ tin cậy cao
- Đo đa vị trí với tối đa 30 nam châm
- Đầu ra: Analog, SSI, PROFINET, EtherNet/IP™, POWERLINK, EtherCAT ®
Thông số kỹ thuật
| ĐẦU RA | ĐỘ DÀI HÀNH TRÌNH | NGHỊ QUYẾT | ĐA VỊ TRÍ | TRẠNG THÁI Ⓘ |
|---|---|---|---|---|
| PROFINET | 25…7620 mm (1…300 in.) | 0,5 µm | Lên đến 30 vị trí | Tích cực |
| EtherNet/IP™ | 25…7620 mm (1…300 in.) | 1 µm | Lên đến 20 vị trí | Tích cực |
| SSI | 25…7620 mm (1…300 in.) | 0,1 µm | – | Tích cực |
| LIÊN KẾT ĐIỆN | 25…7620 mm (1…300 in.) | 0,5 µm | Lên đến 30 vị trí | Tích cực |
| EtherCAT ® | 25…7620 mm (1…300 in.) | 0,5 µm | Lên đến 30 vị trí | Tích cực |
| tương tự | 25…7620 mm (1…300 in.) | 16 bit | Lên đến 2 vị trí | Tích cực |
Listcode: Temposonics® R-Series
| Code: RP5MA0700M01R011A100 Temposonics R-Serie | Stroke length: 700mm, thanh cứng, dài |
| Code: RH5MA0250M01R011A100 Temposonics R-Serie | Stroke length: 250mm, Thanhh Cứng |
| Code: RP5MA0200M01R081A100 Temposonics® R-Series V Rod | bao gồm weight cable, Stroke length: 200mm |