        Temposonics GHM0810MR02AA1, Cảm biến vị trí Temposonics
        • RP5MA0200M01R081A100
        • Temposonics® R-Series
        Liên hệ & Báo giá chi tiết:
        SALE ANS Việt Nam:
        ? Lien.ans@ansvietnam.com
        ? 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Temposonics GHM0810MR02AA1
        G-Dòng GH,G-Series GP/GH Analog/Digital Outputs Magnetostrictive Linear Position Sensors
        Kiểu thanh để sử dụng trong xi lanh
        • Độ lặp lại dưới 0,001% FS
        • Khả năng tương thích ngược để trang bị thêm các mẫu cảm biến cũ
        • Đầu ra: Analog, Bắt đầu/Dừng
        Thông số kỹ thuật
        ĐẦU RAĐỘ DÀI HÀNH TRÌNHNGHỊ QUYẾTĐA VỊ TRÍTRẠNG THÁI Ⓘ
        tương tự50…2500 mm
        (2…100 in.)
        vô hạn–Tích cực
        Băt đâu dưng50…7600 mm
        (2…300 in.)
        vô hạnLên đến 9 vị tríTích cực
        LIST CODE ORDER  DÒNG G-Series
        Code: GHM1460MR021A0
        Temposonics® G-Series
        stroke length: 1460mm, THANH CỨNG, DÀI
        Code: GHM0810MR02AA1
        Temposonics® G-Series
         stroke length: 810mm
        Code: GHM0320MR021A0
        stroke length: 320mm