        Temposonics GBS0050MD601A0SC, Position Sensors Temposonics
        • RP5MA0200M01R081A100
        ???̂?? ??? MUA HÀNG
        ? Lien.ans@ansvietnam.com
        ? 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Temposonics GBS0050MD601A0SC
        G-Dòng GH,G-Series GP/GH Analog/Digital Outputs Magnetostrictive Linear Position Sensors
        Kiểu thanh để sử dụng trong xi lanh
        • Độ lặp lại dưới 0,001% FS
        • Khả năng tương thích ngược để trang bị thêm các mẫu cảm biến cũ
        • Đầu ra: Analog, Bắt đầu/Dừng
        Thông số kỹ thuật
        ĐẦU RAĐỘ DÀI HÀNH TRÌNHNGHỊ QUYẾTĐA VỊ TRÍTRẠNG THÁI Ⓘ
        tương tự50…2500 mm
        (2…100 in.)
        vô hạn–Tích cực
        Băt đâu dưng50…7600 mm
        (2…300 in.)
        vô hạnLên đến 9 vị tríTích cực
        LIST CODE ORDER  DÒNG G-Series
        Code:  GHM0300MR071A0
        Temposonics® G-Series
        gồm 2m cable
        Stroke length: 300mm, Thanh Cứng, Dài
        Code: GHM0320MR021A0
        Temposonics® G-Series
        stroke length: 320mm
        Code : GBS0050MD601A0SC
        Temposonics® GST Sensor
         stroke length: 50mm