        Temposonics RP5SA0850M01R021A100, đại lý Temposonics Vietnam
        • sensor Temposonics
        • RP5MA0200M01R081A100
        ???̂?? ??? MUA HÀNG
        ? Lien.ans@ansvietnam.com
        ? 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Temposonics RP5SA0850M01R021A100
        Temposonics® R-Series V Profile
        • Tương thích ngược
        • Tăng nhiệt độ hoạt động lên tới +85 °C (+185 °F)
        • Tăng khả năng chống sốc & rung
        • Cải thiện hiệu suất với độ chính xác và độ tin cậy cao
        • Đo đa vị trí với tối đa 30 nam châm
        • Đầu ra: Analog, SSI, PROFINET, EtherNet/IP™, POWERLINK, EtherCAT ®
        Thông số kỹ thuật
        ẦU RAĐỘ DÀI HÀNH TRÌNHNGHỊ QUYẾTĐA VỊ TRÍTRẠNG THÁI Ⓘ
        PROFINET25…6350 mm
        (1…250 in.)
        0,5 µmLên đến 30 vị tríTích cực
        EtherNet/IP™25…6350 mm
        (1…250 in.)
        1 µmLên đến 20 vị tríTích cực
        SSI25…6350 mm
        (1…250 in.)
        0,1 µm–Tích cực
        LIÊN KẾT ĐIỆN25…6350 mm
        (1…250 in.)
        EtherCAT ®25…6350 mm
        (1…250 in.)
        tương tự25…6350 mm
        (1…250 in.)
        16 bitLên đến 2 vị tríTích cực
        Listcode: Temposonics® R-Series
        Code:  RP5MA0200M01R081A100
        Temposonics® R-Series V Rod
        gồm weight cable, Stroke length: 850mm, THANH CỨNG DÀI
        Code:  RP5SA1840M01D601A20000E
        Temposonics® R-Series
        Stroke length: 1840mm, THANH CỨNG DÀI
        Code: RP5SA0850M01R021A100
        Temposonics® R-Series