        Lưu lượng kế siêu âm FUM05B-TM-1-20M-N-0 DN250A
        THÔNG TIN LIÊN LẠC:
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Tính năng:
        • Độ chính xác của phép đo 1%
        • Bộ chuyển đổi Xếp hạng IP IP 67, đầu dò Xếp hạng IP IP 68
        • Dải đo rộng, kích thước ống từ DN15 mm đến DN6000 mm
        • Kết nối đầu dò nhiệt độ có thể hoàn thành phép đo nhiệt / năng lượng
        Thông số kỹ thuật:
        • Nguyên lý chuyển đổi: Đồng hồ đo lưu lượng siêu âm thời gian chuyển tiếp
        • Độ chính xác:±1%
        • Giao diện dữ liệu:RS-485,Modbus
        • Đầu ra tín hiệu:4 … 20 mA, điện trở 0 … 1 K, độ chính xác 0,1%/Đầu ra xung OCT (xung chiều rộng … 1000 ms, mặc định là 200 ms) / Đầu ra rơle
        • Đầu vào tín hiệu:4 … 20 mA,độ chính xác 0,1% / Kết nối đầu dò nhiệt độ Pt100
        • Hiển thị:LCD 2×20 ký tự với đèn nền
        • Nguồn điện:DC 8 … 36 V hoặc AC 85 … 264 V
        • Công suất tiêu thụ:1,5 W
        • Nhiệt độ:-30 … +160°C
        • Độ đục:≦10000 ppm (Ít bong bóng hơn)
        • Tốc độ dòng chảy:0 … ±10 m/s
        Điều kiện lắp đặt:
        • Đường kính ống:15 … 6000 mm
        Môi trường hoạt động:
        • Nhiệt độ:Bộ chuyển đổi:-20 … +60°C / Bộ chuyển đổi lưu lượng:-30 … +160°C
        • Độ ẩm:Bộ chuyển đổi:85%RH
        • Độ sâu của nước ≦2 m
        Chất liệu:
        • Kích thước:132x150x85 mm (Bộ chuyển đổi)