        Temposonics RH5MA0300M01P101S1022G1-TD01, sensor Temposonics
        • EP00250MD341V03
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Temposonics RH5MA0300M01P101S1022G1-TD01
        R-Dòng V RH5  Temposonics® R-Series V Rod
        • Tương thích ngược
        • Tăng nhiệt độ hoạt động lên tới +85 °C (+185 °F)
        • Tăng khả năng chống sốc & rung
        • Cải thiện hiệu suất với độ chính xác và độ tin cậy cao
        • Đo đa vị trí với tối đa 30 nam châm
        • Đầu ra: Analog, SSI, PROFINET, EtherNet/IP™, POWERLINK, EtherCAT ®
        Thông số kỹ thuật
        ĐẦU RAĐỘ DÀI HÀNH TRÌNHNGHỊ QUYẾTĐA VỊ TRÍTRẠNG THÁI Ⓘ
        PROFINET25…7620 mm
        (1…300 in.)
        0,5 µmLên đến 30 vị tríTích cực
        EtherNet/IP™25…7620 mm
        (1…300 in.)
        1 µmLên đến 20 vị tríTích cực
        SSI25…7620 mm
        (1…300 in.)
        0,1 µm–Tích cực
        LIÊN KẾT ĐIỆN25…7620 mm
        (1…300 in.)
        EtherCAT ®25…7620 mm
        (1…300 in.)
        tương tự25…7620 mm
        (1…300 in.)
        16 bitLên đến 2 vị tríTích cực
        Listcode: Temposonics® R-Series
        Code: RH5MA0600M01P021S1011G2-TD01
        Temposonics® R-Series V Rod
        gồm weight cáp
        Stroke length: 600mm , Thanh Cứng , Dài
        Code : RH5MA0300M01P101S1022G1-TD01
        TEMPOSONICS R-Serie V Rod
        bao gom weight 10 m cable
        stroke length: 300mm
        Code :  RH5MA0050M01D701S1052B6-TD01
        Temposonics® R-Series V Rod
        stroke length: 50mm
        Click xem thêm ứng dụng sản phẩm khác
        Đại lý phân phối chính hãng tại Vietnam
        Báo giá ngay – Hàng chính hãng – Bảo hành 12 tháng – Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật 24/7
        Xem thêm sản phẩm hãng Temposonics tại đây
        Xem thêm thông tin về thương hiệu khác tại đây
        Xem thêm sản phẩm khác tại đây
        Đánh giá
        Chưa có đánh giá nào.
        Sản phẩm tương tự
        Bộ điều chỉnh áp suất Pressure Regulator 4024A, FAIRCHILD Vietnam
        Xem nhanh
        Thiết bị đo lưu lượng / Cảm biến đo lưu lượng - Flow measurements