        • Nhiệt kế Thermometer, HD-1250K, Anritsu Vietnam
        ???̂?? ??? MUA HÀNG
        ? Lien.ans@ansvietnam.com
        ? 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Đại lý sensor Temposonics
        R-Dòng V RH5  Temposonics® R-Series V Rod
        • Tương thích ngược
        • Tăng nhiệt độ hoạt động lên tới +85 °C (+185 °F)
        • Tăng khả năng chống sốc & rung
        • Cải thiện hiệu suất với độ chính xác và độ tin cậy cao
        • Đo đa vị trí với tối đa 30 nam châm
        • Đầu ra: Analog, SSI, PROFINET, EtherNet/IP™, POWERLINK, EtherCAT ®
        Thông số kỹ thuật
        ĐẦU RAĐỘ DÀI HÀNH TRÌNHNGHỊ QUYẾTĐA VỊ TRÍTRẠNG THÁI Ⓘ
        PROFINET25…7620 mm
        (1…300 in.)
        0,5 µmLên đến 30 vị tríTích cực
        EtherNet/IP™25…7620 mm
        (1…300 in.)
        1 µmLên đến 20 vị tríTích cực
        SSI25…7620 mm
        (1…300 in.)
        0,1 µm–Tích cực
        LIÊN KẾT ĐIỆN25…7620 mm
        (1…300 in.)
        EtherCAT ®25…7620 mm
        (1…300 in.)
        tương tự25…7620 mm
        (1…300 in.)
        16 bitLên đến 2 vị tríTích cực
        Listcode: Temposonics® R-Series
        Code: RH5MA0470M01D601A100
        Temposonics® R-Series
        Stroke length: 470mm, thanh cứng, dài
        Code: RH5MA0400M01D601A100
        Temposonics® R-Series
        Stroke length: 400mm, thanh cứng, dài