        Thiết Bị Đo Xung Điện 2350-3PSC-60A-75 Accura
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa
        Thiết Bị Đo Xung Điện Accura 2350-3PSC-60A-75 Rootech, đại lý Rootech Việt Nam
        • Đồng Hồ Đo Công Suất Điện 3700 Rootech Accura Việt Nam
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Thiết Bị Đo Xung Điện Accura 2350-3PSC-60A-75 Rootech
        • Tiêu chuẩn: CE/UL
        • Dải đo (đảm bảo độ chính xác): 240mA – 72A
        • Giá trị đo tối thiểu: 60mA
        • Nguồn AC85~265V 5060Hz, DC100~300V