        Thiết Bị Đo Xung Điện Accura 2350-1PSC-125A-60 Rootech, đại lý Rootech Việt Nam
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa
        • Cảm biến mô-men xoắn MR50-50Z Mark-1
        • Thiết Bị Đo Xung Điện 2350-3PSC-60A-75 Accura
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Thiết Bị Đo Xung Điện Accura 2350-1PSC-125A-60 Rootech
        • Tiêu chuẩn CE/UL
        • Dòng điện cơ bản: 125A
        • Giá trị đo tối thiểu: 125mA
        • Dải đo: 500mA-150A
        • Nguồn: AC85~265V 5060Hz, DC100~300V