Allen Bradley Vietnam,Biến tần 2198-S086-ERS3 Allen Bradley
2198-S086-ERS3 Allen Bradley
“Hành động kịp thời – Đáp ứng nhanh chóng – Dẫn đầu tự động – Đi đầu cải tiến”
Xem thêm: Các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới mà công ty chúng tôi phân phối
SẢN PHẨM
Biến tần một trục 2198-S086-ERS3 Kinetix 5700 của Allen-Bradley là mô-đun biến tần một trục được sử dụng để điều khiển các máy có số trục cao và nhu cầu công suất lớn. Biến tần có băng thông vòng lặp vận tốc / dòng điện 100Hz và 400Hz với tần số Điều chế độ rộng xung (PWM) là 4000Hz và nó có dòng ra liên tục 43A với dòng ra 0-pk là 60,8A. Cả hai dòng đầu ra (liên tục và 0-pk) đều đạt đỉnh ở 86A và 121,6A và bộ biến tần cung cấp công suất đầu ra danh định là 29,7KW. Nó yêu cầu dòng điện đầu vào DC là 45,7ADC và nó có điện dung bên trong là 560μF. 2198-S086-ERS3 có định mức công suất điều khiển là 4,6A cho động cơ servo không phanh và 9,6A cho động cơ servo có phanh và nó có mức tăng 4A khi khởi động. Nó có công suất tiêu thụ tối đa ở mức công suất định mức theo phần trăm là 190W ở 20%, 225W ở 40%, 325W ở 60%, 300W ở 80% và 475W ở 100%.
2198-S086-ERS3 có phạm vi nhiệt độ chức năng từ 0 đến 50 ° C (32 và 122 ° F) ở giới hạn độ ẩm không ngưng tụ 5-95% và nó được thiết kế để bảo quản ở -40-70 ° C (-40 -158 ° F) phạm vi nhiệt độ. Nó được chế tạo để lắp đặt ngay cả ở độ cao 1500m (4921ft) mà không cần khử định mức và được chế tạo để duy trì chức năng tối ưu ở độ rung hoạt động là 2G và độ sốc là 15G. 2198-S086-ERS3 cung cấp phản hồi động cơ và phụ trợ thông qua kết nối phản hồi được thực hiện thông qua đầu nối phản hồi động cơ 2 chân (MF) và đầu nối phản hồi đa năng (UFB) 15 chân và hỗ trợ kết nối mạng EtherNet, thông qua cổng Ethernet trên biến tần và cáp Ethernet 0,15m (6in). 2198-S086-ERS3 nặng trung bình 5,21Kg (11,5lb) với khối lượng 252mm (9,92in) x 358mm (14,09in) x 55mm (2,17in) và là CE, C-TICK, KC c-UL, ODVA, và được OSHA chứng nhận.
Thông số kỹ thuật cho 2198-S086-ERS3
Nhà sản xuất Rockwell Automation
Thương hiệu Allen-Bradley
Chiều rộng mô-đun 85 mm
Điện dung bên trong 560 Microfarads
Giá trị mô-men xoắn 22-40 lb * in (2,5-4,5 N * m)
Dòng khởi động 33 Volt 4.0 Ampe
Công suất đầu ra liên tục 29,7 kWatts
Dòng điện đầu ra liên tục (0-đỉnh) 60,8 Ampe
Điện áp đầu vào N / A
Một phần số / Danh mục số 2198-S086-ERS3
Kích thước 9,92 x 3,35 x 17,0 in (252 x 85 x 433 mm)
Trọng lượng 11,5 lbs (5,21 kg)
| 100% USA Origin | Allen Bradley Vietnam | Model: 2198-S086-ERS3 Inverter |