Thiết Bị Đo Xung Điện Accura 2350-1P-50A-35 Rootech
- Dòng điện cơ bản: 50A
- Dải đo: 200mA-60A
**Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
mail: lien.ans@ansvietnam.com
| TÊN SẢN PHẨM | Thiết bị đo xung điện ACCURA 2350-1P-50A-35 |
| LOẠI | 1 PHASE |
| DÒNG | 30A |