        Pressure Transmitter NS100A-2MP-1233 DC24V 4-20mA MineBea
        • Cảm biến áp suất TPS-4-F-B02D-TXP 449 Gefran Vietnam
        • Contactor điện từ TOGAMI
        Giá : Liên hệ
        Tình trạng : Còn hàng
        Người cung cấp : ANS VIETNAM
        Ứng dụng sản phẩm : tự động hóa
          Ms Liên
        lien.ans@ansvietnam.com
        lien.ans@ansvietnam.com
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        0,1% R.O. cũng có sẵn như một loại chính xác cao.
        ・ Độ tin cậy và độ bền cao bởi công nghệ SOS.
        ・ Có thể tương ứng với áp suất tuyệt đối và áp suất hỗn hợp
        ・ Kích thước nhỏ và trọng lượng nhẹ
        ・ Có thể đo áp suất dải rộng từ 200kPa đến 50MPa
        Pressure Transmitter NS100A-2MP-1233
        Đặc tính của Pressure Transmitter NS100A-2MP-1233
        Rated capacity200 kPa ~ 50 MPa
        Safe overload200 %R.C.
        Ultimate overload300 %R.C.
        Accuracy0.2 %R.O. (including non-linearity, hysteresis and repeatability)
        Rated outputCurrent : 4 mA ~ 20 mA (2 wires method, Load resistance 500 ohm or less, at 24 V)
        Voltage : 0 V ~ 10 V (Load resistance 5 k-ohm or more)
        Response frequency1 kHz
        Power supply voltageDC 24 V(18 V ~ 28 V)
        Power consumptionApprox. 30 mA
        Insulation resistance1 000 MΩ or more (DC 50 V)
        Temp. range, compensated-20 ℃ ~ 70 ℃
        Temp. range, safe-30 ℃ ~ 80 ℃
        Temp. effect on zero0.2 %R.O./10 ℃
        Temp. effect on output0.2 %LOAD/10 ℃