        ULBK/45-42/6/01/50/UA INVICTA VIBRATOR
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa
        Mô tơ rung ULBK/45-42/6/01/50/UA INVICTA VIBRATOR
        • TS2620N21E11 Tamagawa
        • LMIX2 ELGO ELETRONIC
        Liên hệ & Báo giá chi tiết:
        Sale ANS Vietnam:
        lien.ans@ansvietnam.com
          Trực tiếp FaceBook
         Trực tiếp Zalo: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        INVICTA VIBRATOR Vietnam,Mô tơ rung ULBK/45-42/6/01/50/UA INVICTA VIBRATOR
        INVICTA VIBRATOR- Vibrator unit – Mô tơ rung
        Tên thiết bị: Vibrator Unit – Mô tơ rung
        Mã đặt hàng: ULBK/45-42/6/01/50/UA
        Nhà sản xuất: Invicta Vibrators
        Mô tơ rung dòng ULBK được sử dụngtrong điều kiện nhiệt độ môi trường từ -25˚C đến + 40˚C và điện áp lên đến 600v. Mỗi pha của cuộn dây có một bộ điều chỉnh nhiệt độ đóng cắt 135˚C được gắn vào nó. Bắt buộc các bộ điều nhiệt này phải được kết nối với mạch điều khiển điện cho động cơ máy rung để tương thích. Dòng mô tơ rung bằng điện ULBK có thể dùng được trong môi trường khí và bụi . Mô tơ ULBK/45-42/6/01/50/UA với lực ly tâm 4200kg điều kiện 400V, 50Hz.
        Đặc tính sản phẩm :
        • Loại 1 (gas) groups C&D
        • Loại 2 (dust) groups E,F &G
        • 3 pha, 50 or 60Hz, up to 600v