        Máy đo điểm sương DPT146 A2AAA100B0X, Dewpoint Transmitter Vaisala
        • Cảm Biến Cảm Ứng IB18012 IPF Electronic
        • RP5MA0200M01R081A100
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Máy đo điểm sương DPT146 A2AAA100B0X
        DPT146 A2AAA100B0X
        DPT146 A2AAA100B0X
        Thông số kỹ thuật
        • Phạm vi đo lường             -70 … +30 ° C (-94 … +86 ° F) Td, 1 … 12 bar (14,5 … 174 psi)
        • Nhiệt độ hoạt động            -40 … +60 ° C (-40 … +140 ° F)
        • Áp lực vận hành                  0 … 50 thanh (0 … 725 psi)
        • Điện áp hoạt động                12 … 28 VDC với đầu ra hiện tại, 20 … 28 VDC với đầu ra điện áp, 15 … 28 VDC chỉ với RS-485
        • Đánh giá IP                            IP66
        • Đầu ra tương tự                      0 … 20 mA, 4 … 20 mA, 0 … 5 V, 0 … 10 V