        Gia Tốc Kế 727-2K-10-120 PCB Piezotronics
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa
        Gia Tốc Kế 727-2K-10-120 PCB Piezotronics, đại lý PCB Piezotronics Việt Nam
        • Gia Tốc Kế 7270A-20K PCB Piezotronics
        • Gia Tốc Kế 353B15 PCB Piezotronics
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Gia Tốc Kế 727-2K-10-120 PCB Piezotronics Việt Nam
        • Loại cảm biến: Piezoelectric
        • Dải đo: 2,000 g
        • Gắn kết: Dán keo
        • Nguồn kích thích: 10V
        • Chiều dài cáp: 10 feet (khoảng 3 mét)
        Thông số kỹ thuật:
        GENERAL
        Output typeVoltage (MEMS)Voltage (MEMS)
        Full Scale g2000 g19620 m/sec2
        Max Frequency (±5%)10000 Hz10000 Hz