        Công Tắc An Toàn CET3-AP-CRA-AH-50X-SA-122398 Euchner
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        • Công tắc an toàn với khóa bảo vệ và thiết bị điện tử đánh giá tích hợp
        • Lực khóa lên đến 6500 N
        • Giám sát ngắn mạch
        • 2 đầu ra an toàn (đầu ra bán dẫn)
        • Loại 4 / PL e theo EN ISO 13849-1
        • Với 1 đầu nối phích cắm M12, 8 chân
        • Unicode
        • Đầu ra giám sát cửa
        • Chỉ báo vị trí cửa bằng đèn LED
        • Hướng tiếp cận A (trạng thái giao hàng)
        Thông số kỹ thuật:
        Electrical connection values
        Fuse
        external (operating voltage UB)0.25 … 8 A
        external (solenoid operating voltage UCM)0.5 … 8 A
        Power consumption
        Solenoid11 W
        Connecting cable30V DC, 2A
        Operating voltage DC
        UB24 V DC -15% … +15% reverse polarity protected, regulated, residual ripple<5%, PELV
        LED24 V DC -15% V DC … +10% V DC
        EMC protection requirementsAcc. to EN IEC 60947-5-3
        Utilization category
        DC-1324 V 200 mA
        Solenoid operating voltage DC
        UCM24 V DC -15% … +10% reverse polarity protected, regulated, residual ripple<5%, PELV
        Solenoid duty cycle100 %
        Risk time according to EN 60947-5-3max. 400 ms
        Switching load
        according to UL24V DC, Class 2
        Safety class
        EN IEC 61140III
        Current consumption
        ICM450 mA
        IB80 mA
        Test pulse durationmax. 0.3 ms
        Degree of contamination (external, according to EN 60947-1)3
        Monitoring output OUT D
        Output typep-switching, short circuit-proof
        Output voltage
        OUT D0.8xUB … UB V DC
        Switching current
        OUT D1 … 50 mA
        Switching delay from state changemax. 700 ms
        Monitoring output OUT
        Output voltage
        OUT0.8xUB … UB V DC
        Switching current
        OUT1 … 50 mA
        Switching delay from state changemax. 400 ms
        Đánh giá
        Chưa có đánh giá nào.
        Hãy là người đầu tiên nhận xét “Công Tắc An Toàn CET3-AP-CRA-AH-50X-SA-122398 Euchner” Hủy
        Sản phẩm tương tự
        Probe 5 MHZ probe Coltraco Vietnam
        Xem nhanh
        Thiết bị tự động hóa