        Cảm Biến Sensor BUS003F (BUS M30M1-XC-20130-S92K) Balluff
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa / Cảm biến/Công tắc -Bộ chuyển mạch - Sensors/ Switches
        Cảm Biến Sensor BUS003F (BUS M30M1-XC-20/130-S92K) Balluff, Balluff Việt Nam
        • Cảm Biến BKS-S 33M-00 Balluff
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Thông số kỹ thuật:
        • Kiểu dáng: Ø 30 mm
        • Đầu ra analog: Analog, điện áp/Analog, dòng điện 0…10 V/4…20 mA
        • Kết nối: Đầu nối, M12x1-Male, 5 chân
        • Chất liệu vỏ: Đồng thau, PBT mạ niken, TPU
        • Bề mặt cảm biến vật liệu: Bọt PU/Nhựa Epoxy/Kính
        • Phạm vi: 200…2000 mm
        • Phê duyệt/Tuân thủ: cULus LITED, CE, EAC, WEEE
        • Nhiệt độ môi trường: -25…70 °C
        • Xếp hạng IP: IP67
        • Độ chính xác lặp lại: ± 0,15 %FS
        • Điện áp hoạt động Ub: 9…30 VDC