        Cảm Biến Sensor BTL1RJL (BTL7-E501-M0175-P-S32) Balluff
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa / Cảm biến/Công tắc -Bộ chuyển mạch - Sensors/ Switches
        Cảm Biến Sensor BTL1RJL (BTL7-E501-M0175-P-S32) Balluff, đại lý Balluff Việt Nam
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Thông số kỹ thuật:
        • Phong cách: Chuỗi hồ sơ
        • Phần lắp: Kẹp gắn
        • Vật liệu vỏ: Nhôm, Anodized
        • Nam châm, số lượng tối đa: 0,2
        • Kết nối: Đầu nối, M16x0.75, 8 chân
        • Đầu ra analog: Analog, dòng điện 4…20 mA Analog, dòng điện 20…4 mA
        • Phạm vi đo: 175 mm
        • Tần số lấy mẫu tối đa: 4000 Hz
        • Độ phi tuyến tính tối đa: ±50 µm
        • Độ chính xác lặp lại: ± 5 µm
        • Điện áp hoạt động Ub: 10…30 VDC
        • Nhiệt độ môi trường: -40…85 °C