        Cảm Biến BTL0PWP BTL6-E500-M0900-PF-S115 Balluff
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa / Cảm biến/Công tắc -Bộ chuyển mạch - Sensors/ Switches
        Cảm Biến BTL0PWP/ BTL6-E500-M0900-PF-S115 Balluff, đại lý Balluff Việt Nam
        • Cảm Biến BTL7-E501-M1500-P-S32 Balluff
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Thông số kỹ thuật:
        • Phạm vi đo: 900 mm.
        • Tần số lấy mẫu tối đa: 1000 Hz.
        • Độ phân giải: ≤ 700 nA.
        • Độ không tuyến tính tối đa: ±0.04% FS.
        • Đầu ra tương tự: Tương tự, dòng 4…20 mA.
        • Số lượng nam châm tối đa: 1.
        • Kết nối: Đầu nối, M12x1, 8-pin.
        • Chất liệu vỏ: Nhôm, được anodized.
        • Nhiệt độ môi trường hoạt động: -25…70 °C.