        Cảm Biến BCC0L21 (BCC S518-0000-1Y-133-PS0825-050) Balluff
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa / Cảm biến/Công tắc -Bộ chuyển mạch - Sensors/ Switches
        Cảm Biến BCC0L21 (BCC S518-0000-1Y-133-PS0825-050) Balluff, đại lý Balluff Việt Nam
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Dây cáp BCC0L21 thường được sử dụng trong các ứng dụng công nghiệp và tự động hóa.
        Thông số kỹ thuật:
        • Số lõi dây: 8
        • Tiết diện dây: 0.25 mm²
        • Chất liệu cáp: Polyurethane (PUR), chống halogen
        • Màu sắc cáp: Đen
        • Đầu nối: M16x0.75, cái đực, thẳng, 8 chân
        • Chiều dài cáp: 5 mét
        • Dải nhiệt độ hoạt động:
          • Cố định: -40…90 °C
          • Linh hoạt: -5…90 °C
        • Điện áp hoạt động: 60 VDC / 60 VAC
        • Dòng điện định mức (ở 40 °C): 5.0 A