        Cảm Biến BCC03C7 (BCC M425-M414-3A-650-PX0434-030) Balluff
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa / Cảm biến/Công tắc -Bộ chuyển mạch - Sensors/ Switches
        Cảm Biến BCC03C7 (BCC M425-M414-3A-650-PX0434-030) Balluff, đại lý Balluff Việt Nam
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Thông số kỹ thuật:
        • Kết nối 1: M12x1-Nữ, góc cạnh, 5 chân, mã A.
        • Kết nối 2: M12x1-Male, Thẳng, 4 chân, mã A.
        • Đèn báo nguồn: LED xanh/không.
        • Cáp: Màu đen PUR, dài 3,00 mét, tương thích với dây kéo.
        • Nhiệt độ hoạt động:
          • Đường dây cố định: -50…90 °C.
          • Đường dây linh hoạt: -25…90 °C.
        • Điện áp hoạt động: 30 VDC.
        • Dòng điện định mức (ở 40 °C): 4,0 A.
        • Chứng nhận/Phù hợp: CE, cULus, WEEE.
        • IP rating: IP67, IP68, IP69K/IP67, IP68, IP69K.
        Đánh giá
        Chưa có đánh giá nào.
        Sản phẩm tương tự
        Xem nhanh
        Cảm biến/Công tắc -Bộ chuyển mạch - Sensors/ Switches
        Cảm biến điện dung Elco Holding Vietnam
        Cảm biến tích hợp Integrator Sensor, 6101F, Saimo Vietnam
        Xem nhanh