        Cảm Biến Balluff BES00A1 (BES M30MI-PSC10B-BV03) Balluff
        Trang chủ / Thiết bị tự động hóa / Cảm biến/Công tắc -Bộ chuyển mạch - Sensors/ Switches
        Cảm Biến BES00A1 (BES M30MI-PSC10B-BV03) Balluff, đại lý Balluff Việt Nam
        **Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ qua Email & số điện thoại****
        mail: lien.ans@ansvietnam.com
        SĐT: 0902937088
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Cảm Biến BES00A1 (BES M30MI-PSC10B-BV03) Balluff
        Cảm Biến BES00A1 (BES M30MI-PSC10B-BV03) Balluff là một cảm biến tiệm cận không tiếp xúc dùng để phát hiện vật thể trong phạm vi 10mm.
        Thông số kỹ thuật:
        • Kích thước: Ø 30 x 56 mm
        • Phong cách: M30x1.5
        • Cài đặt: Gắn phẳng
        • Phạm vi hoạt động: 10mm
        • Chuyển đổi đầu ra: PNP thường mở (NO)
        • Tần số chuyển đổi: 400 Hz
        • Nhiệt độ môi trường: -25…70 °C
        • Chứng nhận/Phù hợp: CE, UKCA, cULus, WEEE
        • Vật liệu vỏ: Đồng thau mạ niken
        • Bề mặt cảm biến: PA 12 (polyamide)
        • Điện áp hoạt động: 12…30 VDC