        ABB ACS580-01-169A-4 Inverter
        • Allen-Bradley 1756-EN2TR Module
        • D2 PTV1 Minilec
        Đại lý Phân phối chính hãng tại ANS Viet Nam
        Xem thêm các sản phẩm khác tại đây
        Ms Liên
        Email: lien.ans@ansvietnam.com
        Số điện thoại: 0902937088
        Zalo: 0902937088
        Skype: lientran87
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        ABB ACS580-01-169A-4 Inverter
        https://new.abb.com/products/3AUA0000080505/acs580-01-169a-4
        Tên thiết bị:       Biến tần ABB ACS580-01-169A-4
        Mã đặt hàng:    ACS580-01-169A-4
        Nhà sản xuất:    ABB
        Nhà cung cấp:   ANS Việt Nam
        Giới thiệu chung về biến tần ACS580-01-169A-4 ABB
        • 6 đầu vào số (12-24VDC, NPN và PNP) , 2 đầu vào analog (0 (2) -10VDC, 0 (4)-20mA), 3 đầu ra relay (250V AC / 30V DC) –  thường đóng và thường mở, 2 đầu ra analog ( 0 (4) – 20mA )
        • Kết nối và điều khiển thông qua Bluetooth, điện thoại smartphone
        • Tích hợp bộ lọc EMC tiêu chuẩn C2
        • Tích hợp thắng trong biến tần đến 22kW
        • Các chức năng hỗ trợ khởi động, hỗ trợ bảo trì.
        Thông số cơ bản về biến tần ACS580-01-169A-4
        • Điện áp định mức [Un]: 3-phase, 380 ~ 480 V, +10%/-15%
        • Công suất động cơ [Pn]: 90 Kw
        • Dòng định mức [In]: 169 A
        • Tần số: 50/60 Hz
        • Cấp bảo vệ: IP21
        • Kích thước khung: 284 x 880 x 370 mm