        ABB ACS580-01-088A-4 Inverter
        Trang chủ / Thiết bị khác
        • LTJ31-30000/30-LN-T21 Level Transmitter Clake Fololo
        • PN7809 Pressure sensor IFM
        Đại lý Phân phối chính hãng tại ANS Viet Nam
        Xem thêm các sản phẩm khác tại đây
        Ms Liên
        Email: lien.ans@ansvietnam.com
        Số điện thoại: 0902937088
        Zalo: 0902937088
        Skype: lientran87
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        https://new.abb.com/products/3AUA0000080502/acs580-01-088a-4
        Tên thiết bị:       Biến tần ABB ACS580-01-088A-4
        Mã đặt hàng:    ACS580-01-088A-4
        Nhà sản xuất:    ABB
        Nhà cung cấp:   ANS Việt Nam
        Giới thiệu chung về ACS580-01-088A-4 ABB
        • Tiết kiệm tối đa 70% năng lượng tiêu thụ, giảm chi phí đầu tư và tiền điện
        • Kết nối và điều khiển thông qua Bluetooth, điện thoại smartphone
        • Tích hợp bộ lọc EMC tiêu chuẩn C2
        • Tích hợp thắng trong biến tần đến 22Kw
        • Tích hợp sẵn cổng giao tiếp RS485/Modbus; Các modul giao tiếp mạng khác (Tùy chọn)
        • Các chức năng hỗ trợ khởi động, hỗ trợ bảo trì.
        • Bảo vệ mất pha, quá dòng, quá tải, quá nhiệt, thấp áp
        • Đạt tiêu chuẩn chất lượng, IEC 721-3-3, ISO 9001, 14001, RoHS, CE, UL …
        Thông số cơ bản ACS580-01-088A-4 biến tần ABB
        • Điện áp định mức [Un]: 3-phase, 380 ~ 480 V,
        • Công suất động cơ [Pn]: 45Kw
        • Dòng điện: 88 A
        • Tần số: 50/60 Hz
        • Cấp bảo vệ: IP21
        • Kích thước khung: 732 x 203 x 295 mm