        Xoá term: 1026820- S30B-2011BA Scanner Sick 1026820- S30B-2011BA Scanner Sick
        Trang chủ / Thiết bị đo lường & Kiểm tra
        1026820- S30B-2011BA Scanner Sick
        • KS92-110-0000E-000 Temperature Controller PMA
        • SPM-D2-1010B/YB 8440-2167 Woodward
        Đại lý Phân phối chính hãng tại ANS Viet Nam
        Xem thêm các sản phẩm khác tại đây
        Ms Liên
        Email: lien.ans@ansvietnam.com
        Số điện thoại: 0902937088
        Zalo: 0902937088
        Skype: lientran87
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        1026820 Sick Safety laser scanner Máy quét Laser an toàn
        Tên thiết bị: Máy quét laser an toàn- Safety laser scanner
        Mã đặt hàng: 1026820- S30B-2011BA
        Nhà sản xuất: Sick
        Nhà cung cấp: ANS Việt Nam, Sick Vietnam
        ModelCảm biến không có hệ thống phích cắm
        Ứng dụngKín
        Phạm vi trường bảo vệ2 m
        Phạm vi trường cảnh báo8 m (ở độ phản xạ 15%)
        Khoảng cách đo30 m
        Loại trườngBộ 3 trường
        Số bộ trường1
        Số trường3
        Trường hợp giám sát1
        Góc quét270°
        Độ phân giải (có thể được cấu hình)30 mm, 40 mm, 50 mm, 70 mm
        Độ phân giải góc0.5°
        Thời gian phản hồi80 ms 1)
        Trường bảo vệ bổ sung100 mm